Bán nhà 30 Đường Số 26 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
222 m²(8.1 x 27.5)
18 Tỷ
81.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 26
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
26
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 26 | 73 triệu/m² | 56 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| Biệt Thự đường số 26 | 91 triệu/m² | 91 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| Đất đường số 26 | 52 triệu/m² | 52 triệu/m² - 52 triệu/m² |
Nhà phố
222 m²(8.1 x 27.5)
18 Tỷ
81.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 26
Biệt thự
197 m²(7.2 x 27)
17,9 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 26
Nhà phố
222 m²(8 x 27.5)
18 Tỷ
81.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 26
Đất
115 m²(5 x 23)
6 Tỷ
52.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 26
Nhà phố
115 m²(5.2 x 21)
6,4 Tỷ
55.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 26
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai