Bán chung cư Trương Hanh (khu phố Gò Công) Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
142 m²(4.15 x 34)
7,1 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường C | 144 triệu/m² | 29 triệu/m² - 1,38 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường C | 83 triệu/m² | 34 triệu/m² - 294 triệu/m² |
| Đất đường C | 67 triệu/m² | 18 triệu/m² - 114 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
142 m²(4.15 x 34)
7,1 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
428 m²(14.5 x 29)
21 Tỷ
49.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
583 m²(12 x 50)
65 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
216 m²(7 x 27)
25 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(7 x 9)
18,5 Tỷ
294 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
148 m²(8 x 20)
25 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
101 m²(3.7 x 28)
8,5 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
128 m²(7 x 19)
39,5 Tỷ
309 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
125 m²(5 x 32)
34,8 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
42 m²(3 x 16)
1 Tỷ 650 Triệu
39.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
72 m²(4.8 x 15)
10 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
6,4 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
131 m²(6 x 22)
20 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
30 m²(7.3 x 8.5)
5,3 Tỷ
177 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
103 m²(8 x 12.9)
5,6 Tỷ
54.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
70 m²(5 x 15)
8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
92 m²(6.5 x 15)
10,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
204 m²(14.6 x 23)
36 Tỷ
176 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
177 m²(5 x 35.4)
14,7 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
148 m²(5 x 30)
7,8 Tỷ
52.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai