Bán nhà số 2/325 147, Phường Tăng Nhơn Phú, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
101 m²(5 x 20)
7 Tỷ
69.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 147
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
147
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường số 147 | 95 triệu/m² | 56 triệu/m² - 117 triệu/m² |
| Nhà Phố đường số 147 | 69 triệu/m² | 69 triệu/m² - 69 triệu/m² |
Nhà phố
101 m²(5 x 20)
7 Tỷ
69.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 147
Đất
93 m²(4 x 23)
7,8 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 147
Đất
64 m²(4 x 16)
7,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 147
Đất
65 m²(6.2 x 11.5)
6 Tỷ 950 Triệu
107 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 147
Đất
54 m²(4 x 14)
6 Tỷ 150 Triệu
114 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 147
Đất
59 m²(4 x 15)
6,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 147
Đất
61 m²(4 x 16)
6,6 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 147
Đất
64 m²(4 x 16)
6,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 147
Đất
93 m²(4 x 23)
6,1 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 147
Đất
95 m²(4 x 24)
5,3 Tỷ
55.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 147
Đất
120 m²(8 x 23)
10,6 Tỷ
88.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 147
Đất
60 m²(4 x 23)
5,3 Tỷ
88.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 147
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai