Bán nhà mặt tiền 66 Cầu Xây, phường Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
8,2 Tỷ
82 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Cầu Xây | 73 triệu/m² | 34 triệu/m² - 98 triệu/m² |
| Đất đường Cầu Xây | 57 triệu/m² | 56 triệu/m² - 58 triệu/m² |
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
8,2 Tỷ
82 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Cầu Xây
Nhà phố
80.1 m²
4,2 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Cầu Xây
Nhà phố
138 m²(5 x 27.5)
13,5 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Cầu Xây
Nhà phố
139 m²(5 x 28)
13 Tỷ
93.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Cầu Xây
Đất
200 m²(5 x 40)
11,5 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Cầu Xây
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
7,5 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Cầu Xây
Nhà phố
140 m²
4,8 Tỷ
34.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Cầu Xây
Nhà phố
62 m²
4,9 Tỷ
79 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Cầu Xây
Nhà phố
138 m²
11,8 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Cầu Xây
Nhà phố
80.1 m²
4,2 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Cầu Xây
Đất
196 m²
11 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Cầu Xây
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai