Bán nhà hẻm C24/9 Đường số 449 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
445 m²(5 x 64)
32,5 Tỷ
73 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 449
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
449
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 449 | 83 triệu/m² | 52 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 449 | 57 triệu/m² | 57 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Đất đường số 449 | 107 triệu/m² | 107 triệu/m² - 107 triệu/m² |
Nhà phố
445 m²(5 x 64)
32,5 Tỷ
73 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 449
Căn Hộ Dịch Vụ
269 m²(6 x 43)
15,4 Tỷ
57.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 449
Nhà phố
124 m²(7 x 18)
11 Tỷ 850 Triệu
95.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 449
Nhà phố
124 m²(7 x 18)
11 Tỷ 850 Triệu
95.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 449
Nhà phố
445 m²(5 x 64)
32,5 Tỷ
73 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 449
Nhà phố
270 m²(10 x 27)
21,8 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 449
Nhà phố
56 m²
4 Tỷ 450 Triệu
79.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 449
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
10,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 449
Nhà phố
124 m²(7 x 17.5)
8,7 Tỷ
70.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 449
Nhà phố
100 m²(4 x 20)
5,9 Tỷ
59 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 449
Nhà phố
61 m²(4.4 x 13.8)
5,7 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 449
Đất
72 m²(4 x 18)
7,7 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 449
Nhà phố
170 m²(6 x 29)
8,8 Tỷ
51.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 449
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai