Bán nhà 272 - 274 Lê Văn Việt (số cũ B244, B245) Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
344 m²(8 x 43)
60 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường B | 104 triệu/m² | 17 triệu/m² - 277 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường B | 69 triệu/m² | 29 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Đất đường B | 56 triệu/m² | 27 triệu/m² - 107 triệu/m² |
Nhà phố
344 m²(8 x 43)
60 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
264 m²(8.7 x 33)
17 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
250 m²(10 x 25)
19 Tỷ
76 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
9,7 Tỷ
80.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
9,7 Tỷ
80.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
148 m²(5.3 x 37)
13,6 Tỷ
91.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
1968 m²(22.5 x 88)
53 Tỷ
26.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
384 m²(18 x 26)
25 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
10,6 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
88 m²(7.2 x 11)
6,9 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
1968 m²(22.5 x 88)
53 Tỷ
26.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
51 m²(4 x 128)
6 Tỷ 650 Triệu
130 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
7 Tỷ 350 Triệu
73.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
100 m²(11.5 x 9)
1 Tỷ 650 Triệu
16.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
69 m²(7 x 10)
4,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
59 m²(6 x 10)
3 Tỷ 780 Triệu
64.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
59 m²(6 x 10)
3 Tỷ 730 Triệu
63.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
59 m²(6 x 10)
3 Tỷ 750 Triệu
63.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
69 m²(7 x 10)
4 Tỷ 450 Triệu
64.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
72 m²(4 x 18)
7,7 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai