Bán nhà hẻm 17/17 ( thửa 704 tờ 61 ) Đường số 182 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
378 m²(8 x 45)
9,8 Tỷ
25.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 1 | 86 triệu/m² | 19 triệu/m² - 813 triệu/m² |
| Đất đường số 1 | 58 triệu/m² | 21 triệu/m² - 93 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 61 triệu/m² | 40 triệu/m² - 93 triệu/m² |
| Căn Hộ đường số 1 | 35 triệu/m² | 35 triệu/m² - 35 triệu/m² |
Nhà phố
378 m²(8 x 45)
9,8 Tỷ
25.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
77 m²(4 x 19)
8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
73.4 m²(4 x 18.5)
4,5 Tỷ
61.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
354 m²(12 x 29.5)
24,5 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(9.3 x 6.5)
6,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
100 m²(12 x 8.3)
3,4 Tỷ
34 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
58 m²(5.8 x 10)
6,9 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
115 m²(5 x 23)
6 Tỷ
52.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
1012 m²(20 x 70)
21 Tỷ
20.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
102 m²(5 x 20)
9,5 Tỷ
93.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
6,8 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
100 m²(12 x 8.3)
3,4 Tỷ
34 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
119 m²(9.4 x 14.5)
4 Tỷ 950 Triệu
41.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
16 m²(3 x 5.2)
1 Tỷ 750 Triệu
109 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
78 m²(3.6 x 17)
5,9 Tỷ
75.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
103 m²(5 x 16)
7,2 Tỷ
69.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
6,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
270 m²(7.8 x 35)
12,8 Tỷ
47.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
7,3 Tỷ
55.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(3.5 x 23)
4,2 Tỷ
52.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai