Bán nhà hẻm 135/2M Đình Phong Phú Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
84 m²(3.8 x 19)
12,3 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đình Phong Phú | 78 triệu/m² | 26 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Đất đường Đình Phong Phú | 72 triệu/m² | 22 triệu/m² - 95 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Đình Phong Phú | 135 triệu/m² | 135 triệu/m² - 135 triệu/m² |
Nhà phố
84 m²(3.8 x 19)
12,3 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Nhà phố
168 m²(4.5 x 33)
14 Tỷ 990 Triệu
89.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Nhà phố
168 m²(4.5 x 33)
14 Tỷ 990 Triệu
89.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Nhà phố
111 m²(3.4 x 30)
5,7 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Nhà phố
42 m²(4 x 11)
2 Tỷ
47.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Đất
84 m²(4.1 x 19.7)
7,3 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Đất
77.4 m²(4 x 19.4)
7,2 Tỷ
93 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Đất
75.2 m²(4 x 18.5)
7,1 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Đất
76.1 m²(4 x 19)
7,2 Tỷ
94.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Đất
79 m²(4 x 19.4)
7,3 Tỷ
92.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Đất
1053 m²(25 x 45)
23 Tỷ
21.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Nhà phố
80 m²(4.5 x 18)
6 Tỷ 550 Triệu
81.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Nhà phố
134 m²(5 x 26)
14 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Nhà phố
22 m²(3.6 x 6.1)
1 Tỷ 650 Triệu
75 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Nhà phố
66 m²(4.2 x 16)
5,3 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(7.4 x 12)
12 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Nhà phố
444 m²(7 x 60)
16,5 Tỷ
37.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Nhà phố
110 m²(12 x 9.1)
13,2 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Đất
84 m²(4.1 x 19.7)
7,3 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai