Bán nhà 122 Đường Số 160 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
9,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
160
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 160 | 75 triệu/m² | 21 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Đất đường số 160 | 68 triệu/m² | 22 triệu/m² - 117 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 160 | 40 triệu/m² | 40 triệu/m² - 40 triệu/m² |
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
9,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
162 m²(5 x 35)
9,9 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
74 m²(4 x 19)
6,3 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
125 m²(5 x 25)
8,3 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
108 m²(4 x 26.5)
6,5 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
162 m²(5 x 32)
11 Tỷ 850 Triệu
73.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
1722 m²(24 x 50)
37 Tỷ
21.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
1722 m²(23.5 x 59)
37 Tỷ
21.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
4,2 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Nhà phố
113 m²(5 x 22.5)
6 Tỷ
53.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Nhà phố
91 m²
6,8 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Nhà phố
93.4 m²(4 x 23.4)
5,9 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Nhà phố
107 m²(4.5 x 23.5)
5,9 Tỷ
55.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Nhà phố
77 m²(4.1 x 18)
4,5 Tỷ
58.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
4,5 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Nhà phố
84.7 m²(5.5 x 16)
6 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Nhà phố
47.6 m²(3.5 x 13)
3,2 Tỷ
67.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
4,9 Tỷ
70 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Nhà phố
92 m²(7.4 x 12.5)
5,5 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Nhà phố
76 m²(5 x 15)
4 Tỷ 150 Triệu
54.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai