Bán đất thửa 1064 tờ 60 Đường Số 160 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
162 m²(5 x 35)
9,9 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
160
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 160 phường Tăng Nhơn Phú | 70 triệu/m² | 22 triệu/m² - 117 triệu/m² |
| Đất hẻm đường số 160 phường Tăng Nhơn Phú | 65 triệu/m² | 60 triệu/m² - 69 triệu/m² |
Đất
162 m²(5 x 35)
9,9 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
74 m²(4 x 19)
6,3 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
125 m²(5 x 25)
8,3 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
108 m²(4 x 26.5)
6,5 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
1722 m²(24 x 50)
37 Tỷ
21.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
1722 m²(23.5 x 59)
37 Tỷ
21.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
125 m²(5 x 25)
7,1 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
52 m²(4.65 x 17)
5,8 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
124.4 m²(5 x 25)
7,5 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
60 m²(8 x 7.5)
4,8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
125 m²(5 x 25)
8,6 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
74 m²(4 x 18.5)
6,5 Tỷ
87.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
125 m²(5 x 25)
7,1 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
125 m²(5 x 25)
7,1 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
52 m²(4.7 x 17)
6,1 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
60 m²(7.5 x 8)
4 Tỷ 350 Triệu
72.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
60 m²(4 x 15)
5,2 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
60 m²(4.5 x 13.5)
4,8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
90 m²(8 x 12)
5,6 Tỷ
62.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai