Bán đất thửa 763 tờ 14 Trương Văn Thành Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
76 m²(4 x 19)
9,1 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
21-04-2026 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Trương Văn Thành phường Tăng Nhơn Phú | 115 triệu/m² | 112 triệu/m² - 120 triệu/m² |
Đất
76 m²(4 x 19)
9,1 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Trương Văn Thành
Đất
122 m²(5.3 x 23)
13,7 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Trương Văn Thành
Đất
122 m²(5.3 x 23)
13,7 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Trương Văn Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai