Bán đất Thửa 675 Tờ 10 Hẻm 9 Tân Hòa 2, Phường Tăng Nhơn Phú
Đất
57 m²(3.3 x 17)
1,1 Tỷ
19.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Tân Hòa 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường
Tân Hòa 2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Tân Hòa 2 phường Tăng Nhơn Phú | 53 triệu/m² | 19 triệu/m² - 90 triệu/m² |
Đất
57 m²(3.3 x 17)
1,1 Tỷ
19.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Tân Hòa 2
Đất
645 m²(15 x 36)
35 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Tân Hòa 2
Đất
66 m²(4 x 16.6)
5 Tỷ 950 Triệu
90.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Tân Hòa 2
Đất
142 m²(8.3 x 17)
6,7 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Tân Hòa 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai