Bán đất thửa 940 tờ 58 Đường Số 102 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
100 m²(5 x 20)
5,9 Tỷ
59 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
102
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 102 phường Tăng Nhơn Phú | 390 triệu/m² | 21 triệu/m² - 6,70 tỷ/m² |
Đất
100 m²(5 x 20)
5,9 Tỷ
59 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
181 m²(8 x 21)
12,2 Tỷ
67.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
180 m²(6.4 x 28)
11,9 Tỷ
66.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
56 m²(4 x 14)
4,9 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
100 m²(5 x 20)
5,9 Tỷ
59 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
66 m²(4 x 16.5)
2,7 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
128 m²(5 x 26)
7,5 Tỷ
58.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
140 m²(5.2 x 25.5)
8,5 Tỷ
60.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
54 m²(4 x 13.3)
4 Tỷ
74.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
97 m²(4.4 x 22)
5 Tỷ 880 Triệu
60.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
89.3 m²(4.9 x 15.8)
5,2 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
1011.4 m²(20 x 50)
21,5 Tỷ
21.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
102 m²(4 x 25.5)
6,3 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
1 m²(4 x 25)
6,7 Tỷ
6.7 Tỷ/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
76 m²(5 x 15)
4,7 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
129 m²(5 x 25)
7 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
72 m²(5 x 14.1)
4,3 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
83 m²(5 x 16.5)
5 Tỷ 550 Triệu
66.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
60 m²(9.3 x 6.5)
3,8 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
320 m²(4 x 31)
8,2 Tỷ
25.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai