Bán đất thửa 705 tờ 97 Đường Số 2 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
66 m²(4 x 16.5)
6,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
6,7 Tỷ
~ 6.7 Tỷ/m²1m²
(4m x 25m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán đất thửa 778 tờ 56 ( số 43) Đường 102 Phường Tăng Nhơn Phú
Diện tích: 4 x 25m
Diện tích công nhận: 1m²
Giá: 6.7 Tỷ
Đất
66 m²(4 x 16.5)
6,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
91 m²(4.3 x 21)
6,7 Tỷ
73.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
91 m²(4.2 x 22)
6 Tỷ 750 Triệu
74.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
57 m²(4 x 14)
6,7 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
102 m²(4 x 25.5)
6,3 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
129 m²(5 x 25)
7 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
102 m²(4.4 x 23)
6 Tỷ 630 Triệu
65 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
142 m²(8.3 x 17)
6,7 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Tân Hòa 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai