Bán đất thửa 1051 tờ 48 + Thửa 93 tờ 7 Đường Đình Phong Phú Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
2850 m²(52 x 55)
50 Tỷ
17.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường D phường Tăng Nhơn Phú | 63 triệu/m² | 18 triệu/m² - 85 triệu/m² |
Đất
2850 m²(52 x 55)
50 Tỷ
17.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
358 m²(9 x 37)
25 Tỷ
69.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
132 m²(8 x 16)
4,8 Tỷ
36.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
97 m²(5 x 19.5)
5,3 Tỷ
54.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
63 m²(4 x 18)
4 Tỷ 250 Triệu
67.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
50 m²(4.2 x 11.9)
3,3 Tỷ
66 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
121 m²(6.76 x 17.8)
7,3 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
77 m²(4.5 x 17)
3,9 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
313 m²(9 x 34.5)
18,8 Tỷ
60.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
75.1 m²(4 x 18.75)
5,8 Tỷ
77.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
103 m²(4 x 26)
5 Tỷ 990 Triệu
58.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
73.3 m²(4 x 18.3)
5,9 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
73.7 m²(4 x 18.4)
5,9 Tỷ
80.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
75 m²(4 x 18.75)
5,8 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
74.1 m²(4 x 18.5)
5,9 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
74.5 m²(4 x 18.6)
5,9 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
77 m²(4 x 19)
5 Tỷ 950 Triệu
77.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
312 m²(9 x 34.5)
19,6 Tỷ
62.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
94.5 m²(4.5 x 21)
7 Tỷ 990 Triệu
84.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
220 m²(4.4 x 50)
8 Tỷ
36.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai