Bán đất thửa 1064 tờ 60 Đường Số 160 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
162 m²(5 x 35)
9,9 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
9,6 Tỷ
~ 54.7 Triệu/m²175.5m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 175.5 m2 |
???????
- MẶT TIỀN NGANG 6M CỰC KỲ HIẾM
- KHU VỰC XUNG QUANH TOÀN LÀ KHÁCH SẠN, CHDV, VĂN PHÒNG...
16 đường số 179, phường Tân Phú, quận 9,
???????
Mô tả:
- Đất mặt tiền đẹp, hiếm có khó tìm,
- Đất chủ gốc Sài Gòn lâu năm ,
- Chủ hiện diện trang bìa, chưa qua đầu tư mua bán ,
- Đã có đồng hồ điện nước và số nhà (Hiện tại có căn nhà nát cũ kỹ)
Đất
162 m²(5 x 35)
9,9 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
105 m²(5 x 21)
10 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D2
Đất
124 m²(4.2 x 29)
9,3 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
132 m²(4.2 x 31.5)
9,9 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
140 m²(7 x 14)
9,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
100 m²(8.3 x 12.5)
9,5 Tỷ
95 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
145 m²(5.2 x 28)
9,8 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
147 m²(7 x 21)
9,9 Tỷ
67.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai