Bán chung cư Thạnh Lộc 47( Thửa 1008 tờ 4) Thạnh Lộc Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(4 x 17)
5,9 Tỷ
126 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ Phường An Hội Tây | 131 triệu/m² | 73 triệu/m² - 240 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Hội Đông | 106 triệu/m² | 57 triệu/m² - 168 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Khánh | 146 triệu/m² | 97 triệu/m² - 196 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Lạc | 106 triệu/m² | 39 triệu/m² - 207 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Nhơn | 132 triệu/m² | 73 triệu/m² - 295 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Phú Đông | 91 triệu/m² | 38 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Đông | 122 triệu/m² | 50 triệu/m² - 237 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bàn Cờ | 181 triệu/m² | 63 triệu/m² - 236 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Bà Điểm | 38 triệu/m² | 24 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Bình Chánh | 122 triệu/m² | 122 triệu/m² - 122 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Bình Hưng | 87 triệu/m² | 70 triệu/m² - 107 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Hưng Hòa | 94 triệu/m² | 50 triệu/m² - 152 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Bình Lợi | 36 triệu/m² | 36 triệu/m² - 36 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Lợi Trung | 127 triệu/m² | 67 triệu/m² - 196 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Bình Mỹ | 22 triệu/m² | 22 triệu/m² - 22 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Phú | 112 triệu/m² | 43 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Quới | 79 triệu/m² | 60 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Thạnh | 121 triệu/m² | 71 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Thới | 171 triệu/m² | 91 triệu/m² - 245 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Tiên | 106 triệu/m² | 95 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Trưng | 84 triệu/m² | 36 triệu/m² - 194 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Trị Đông | 100 triệu/m² | 36 triệu/m² - 165 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Tân | 83 triệu/m² | 39 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Tây | 73 triệu/m² | 56 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Đông | 89 triệu/m² | 43 triệu/m² - 323 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bảy Hiền | 119 triệu/m² | 63 triệu/m² - 259 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bến Thành | 179 triệu/m² | 86 triệu/m² - 330 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Chánh Hưng | 106 triệu/m² | 34 triệu/m² - 193 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Chợ Lớn | 48 triệu/m² | 35 triệu/m² - 55 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Chợ Quán | 171 triệu/m² | 68 triệu/m² - 304 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Cát Lái | 77 triệu/m² | 32 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Cần Giờ | 133 triệu/m² | 133 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Cầu Kiệu | 163 triệu/m² | 49 triệu/m² - 360 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Cầu Ông Lãnh | 182 triệu/m² | 37 triệu/m² - 274 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Củ Chi | 26 triệu/m² | 26 triệu/m² - 26 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Diên Hồng | 204 triệu/m² | 117 triệu/m² - 248 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Gia Định | 124 triệu/m² | 46 triệu/m² - 222 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Gò Vấp | 121 triệu/m² | 47 triệu/m² - 305 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Hiệp Bình | 184 triệu/m² | 39 triệu/m² - 3,70 tỷ/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Hiệp Phước | 60 triệu/m² | 29 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Hòa Hưng | 184 triệu/m² | 75 triệu/m² - 356 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Hòa Bình | 122 triệu/m² | 68 triệu/m² - 209 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Hóc Môn | 57 triệu/m² | 27 triệu/m² - 167 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Hạnh Thông | 82 triệu/m² | 65 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Khánh Hội | 152 triệu/m² | 34 triệu/m² - 348 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Linh Xuân | 73 triệu/m² | 34 triệu/m² - 141 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Long Bình | 87 triệu/m² | 28 triệu/m² - 204 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Long Phước | 67 triệu/m² | 26 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Long Trường | 78 triệu/m² | 31 triệu/m² - 152 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Minh Phụng | 114 triệu/m² | 110 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Nhiêu Lộc | 159 triệu/m² | 39 triệu/m² - 409 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Nhà Bè | 71 triệu/m² | 30 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Định | 79 triệu/m² | 43 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Lâm | 124 triệu/m² | 77 triệu/m² - 216 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Nhuận | 161 triệu/m² | 53 triệu/m² - 358 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Thuận | 87 triệu/m² | 40 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Thọ | 111 triệu/m² | 60 triệu/m² - 162 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phước Long | 95 triệu/m² | 61 triệu/m² - 152 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Sài Gòn | 94 triệu/m² | 55 triệu/m² - 165 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tam Bình | 63 triệu/m² | 25 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Thái Mỹ | 4 triệu/m² | 4 triệu/m² - 4 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thông Tây Hội | 106 triệu/m² | 51 triệu/m² - 178 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thạnh Mỹ Tây | 130 triệu/m² | 55 triệu/m² - 224 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thới An | 82 triệu/m² | 42 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thủ Đức | 91 triệu/m² | 43 triệu/m² - 229 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Trung Mỹ Tây | 79 triệu/m² | 25 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Bình | 120 triệu/m² | 120 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Hòa | 144 triệu/m² | 144 triệu/m² - 144 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Hưng | 82 triệu/m² | 53 triệu/m² - 170 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Mỹ | 108 triệu/m² | 28 triệu/m² - 170 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Tân Nhựt | 101 triệu/m² | 58 triệu/m² - 221 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Phú | 85 triệu/m² | 44 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn | 98 triệu/m² | 49 triệu/m² - 272 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn Hòa | 116 triệu/m² | 32 triệu/m² - 191 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn Nhì | 126 triệu/m² | 29 triệu/m² - 424 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn Nhất | 130 triệu/m² | 68 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Thuận | 104 triệu/m² | 56 triệu/m² - 265 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Thới Hiệp | 72 triệu/m² | 31 triệu/m² - 160 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Tạo | 78 triệu/m² | 26 triệu/m² - 137 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Tân Vĩnh Lộc | 32 triệu/m² | 29 triệu/m² - 34 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Định | 176 triệu/m² | 176 triệu/m² - 176 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tây Thạnh | 106 triệu/m² | 54 triệu/m² - 205 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tăng Nhơn Phú | 84 triệu/m² | 29 triệu/m² - 189 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Vĩnh Hội | 87 triệu/m² | 54 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Vĩnh Lộc | 1,29 tỷ/m² | 28 triệu/m² - 5,00 tỷ/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Vườn Lài | 144 triệu/m² | 87 triệu/m² - 236 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Xuân Hòa | 153 triệu/m² | 107 triệu/m² - 198 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Xuân Thới Sơn | 44 triệu/m² | 44 triệu/m² - 44 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Xóm Chiếu | 109 triệu/m² | 61 triệu/m² - 161 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Đông Hưng Thuận | 73 triệu/m² | 32 triệu/m² - 194 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Đông Thạnh | 42 triệu/m² | 26 triệu/m² - 58 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(4 x 17)
5,9 Tỷ
126 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1A
Căn Hộ Dịch Vụ
97 m²(5.2 x 18)
5,9 Tỷ
60.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
104 m²(5 x 21)
5,2 Tỷ
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(4 x 22)
6,6 Tỷ
75 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
103 m²(4.5 x 23)
6 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(6.5 x 20)
8 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Căn Hộ Dịch Vụ
57.8 m²(4 x 14.5)
6,2 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
91 m²(4 x 20.5)
8,2 Tỷ
90.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(4.9 x 12.5)
5,6 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(4.5 x 14)
9,2 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Bờ Bao Tân Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
59 m²(5.5 x 13)
7 Tỷ 780 Triệu
132 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Trịnh Đình Trọng
Căn Hộ Dịch Vụ
145 m²(8 x 11)
9,5 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4.05 x 16)
6 Tỷ 550 Triệu
106 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
170 m²(11.8 x 14.5)
9 Tỷ 850 Triệu
57.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(6 x 13.5)
7,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 16
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(4 x 16.2)
7,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(8 x 12.5)
7 Tỷ 950 Triệu
66.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(4.7 x 20)
6,1 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 12)
6,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai