Bán chung cư CH 12.21 tầng 12 toà S6.06 Vinhome Grand Park Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
42.5 m²(5 x 8.5)
2 Tỷ 850 Triệu
67.1 Triệu/m²P.Long Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Long Bình | 99 triệu/m² | 18 triệu/m² - 796 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
42.5 m²(5 x 8.5)
2 Tỷ 850 Triệu
67.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(9 x 25)
39 Tỷ
173 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
400 m²(20 x 40)
44 Tỷ
110 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(5 x 9)
2,8 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(6.2 x 10.3)
3,9 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Căn Hộ Dịch Vụ
220 m²(7 x 30)
18,5 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(8 x 25)
7,6 Tỷ
38 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
650 m²(7.8 x 56)
49 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
154 m²(7 x 22)
12,5 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
800 m²(18 x 44)
28 Tỷ
35 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 16
Căn Hộ Dịch Vụ
343 m²(16 x 21.5)
9,6 Tỷ
28 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường M
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(9 x 12)
19,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5 x 15)
4,2 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 15
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(6.7 x 7.5)
4,4 Tỷ
93.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
114 m²(6 x 19)
8,3 Tỷ
72.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
226 m²(3.6 x 36)
29,7 Tỷ
131 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(6 x 10)
3,5 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(7 x 20)
11,5 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(7 x 20)
11,5 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
270 m²(13.3 x 20)
215 Tỷ
796 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai