Bán CHDV Hẻm Xe Hơi 42/5 đường TTN03, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12
Căn Hộ Dịch Vụ
535 m²(12 x 41)
46,5 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường TN02
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ Phường An Hội Đông | 140 triệu/m² | 79 triệu/m² - 233 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Khánh | 257 triệu/m² | 131 triệu/m² - 392 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Lạc | 147 triệu/m² | 102 triệu/m² - 192 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Nhơn | 136 triệu/m² | 110 triệu/m² - 159 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Phú Đông | 73 triệu/m² | 65 triệu/m² - 82 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Đông | 262 triệu/m² | 262 triệu/m² - 262 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bàn Cờ | 301 triệu/m² | 174 triệu/m² - 417 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Bình Chánh | 35 triệu/m² | 35 triệu/m² - 35 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Bình Hưng | 156 triệu/m² | 156 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Hưng Hòa | 122 triệu/m² | 93 triệu/m² - 175 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Bình Khánh | 269 triệu/m² | 269 triệu/m² - 269 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Lợi Trung | 223 triệu/m² | 97 triệu/m² - 382 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Phú | 90 triệu/m² | 90 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Quới | 135 triệu/m² | 120 triệu/m² - 149 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Thạnh | 228 triệu/m² | 125 triệu/m² - 433 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Thới | 119 triệu/m² | 119 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Trưng | 186 triệu/m² | 59 triệu/m² - 417 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Trị Đông | 115 triệu/m² | 48 triệu/m² - 240 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Tân | 134 triệu/m² | 104 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Đông | 256 triệu/m² | 256 triệu/m² - 256 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bảy Hiền | 372 triệu/m² | 182 triệu/m² - 551 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bến Thành | 416 triệu/m² | 69 triệu/m² - 630 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Chánh Hưng | 242 triệu/m² | 242 triệu/m² - 242 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Chợ Quán | 449 triệu/m² | 353 triệu/m² - 685 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Cát Lái | 153 triệu/m² | 83 triệu/m² - 213 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Cần Giờ | 88 triệu/m² | 88 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Cầu Ông Lãnh | 446 triệu/m² | 263 triệu/m² - 720 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Diên Hồng | 285 triệu/m² | 285 triệu/m² - 285 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Gia Định | 266 triệu/m² | 121 triệu/m² - 446 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Gò Vấp | 229 triệu/m² | 111 triệu/m² - 463 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Hiệp Bình | 176 triệu/m² | 49 triệu/m² - 365 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Hòa Hưng | 369 triệu/m² | 246 triệu/m² - 594 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Hóc Môn | 48 triệu/m² | 43 triệu/m² - 59 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Hạnh Thông | 74 triệu/m² | 64 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Linh Xuân | 128 triệu/m² | 59 triệu/m² - 288 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Long Bình | 162 triệu/m² | 75 triệu/m² - 262 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Long Phước | 25 triệu/m² | 12 triệu/m² - 38 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Long Trường | 98 triệu/m² | 56 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Nhiêu Lộc | 251 triệu/m² | 137 triệu/m² - 442 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Định | 48 triệu/m² | 48 triệu/m² - 48 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Lâm | 112 triệu/m² | 112 triệu/m² - 112 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Nhuận | 303 triệu/m² | 211 triệu/m² - 389 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Thuận | 213 triệu/m² | 125 triệu/m² - 298 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Thọ | 262 triệu/m² | 255 triệu/m² - 269 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phước Long | 80 triệu/m² | 79 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Sài Gòn | 399 triệu/m² | 239 triệu/m² - 710 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tam Bình | 94 triệu/m² | 41 triệu/m² - 132 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thông Tây Hội | 138 triệu/m² | 88 triệu/m² - 248 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thạnh Mỹ Tây | 258 triệu/m² | 113 triệu/m² - 407 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thới An | 84 triệu/m² | 33 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thủ Đức | 103 triệu/m² | 65 triệu/m² - 143 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Trung Mỹ Tây | 73 triệu/m² | 73 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Bình | 271 triệu/m² | 175 triệu/m² - 444 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Hưng | 205 triệu/m² | 69 triệu/m² - 293 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Mỹ | 268 triệu/m² | 166 triệu/m² - 337 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Tân Nhựt | 83 triệu/m² | 83 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Phú | 172 triệu/m² | 113 triệu/m² - 230 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn | 183 triệu/m² | 183 triệu/m² - 183 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn Hòa | 161 triệu/m² | 93 triệu/m² - 292 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn Nhì | 188 triệu/m² | 81 triệu/m² - 370 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn Nhất | 255 triệu/m² | 171 triệu/m² - 402 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Thuận | 180 triệu/m² | 56 triệu/m² - 347 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Tạo | 148 triệu/m² | 58 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tây Thạnh | 121 triệu/m² | 113 triệu/m² - 128 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tăng Nhơn Phú | 106 triệu/m² | 53 triệu/m² - 208 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Vĩnh Hội | 534 triệu/m² | 407 triệu/m² - 660 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Đông Hưng Thuận | 279 triệu/m² | 279 triệu/m² - 279 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Đức Nhuận | 200 triệu/m² | 200 triệu/m² - 200 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
535 m²(12 x 41)
46,5 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường TN02
Căn Hộ Dịch Vụ
103 m²(6.3 x 16.5)
32 Tỷ
311 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Căn Hộ Dịch Vụ
230 m²(12 x 19)
39 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Căn Hộ Dịch Vụ
316.6 m²(12 x 26.7)
35 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
150.1 m²(6.5 x 23)
35 Tỷ
233 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
An Hội
Căn Hộ Dịch Vụ
307 m²(15 x 20)
39 Tỷ
127 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 28
Căn Hộ Dịch Vụ
215.3 m²(9.8 x 23)
47 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Căn Hộ Dịch Vụ
540 m²(9.5 x 18)
37 Tỷ
68.5 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Căn Hộ Dịch Vụ
171 m²(4.1 x 32)
36 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Căn Hộ Dịch Vụ
126 m²(5.7 x 28)
43 Tỷ
341 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Căn Hộ Dịch Vụ
142 m²(8.5 x 20)
36 Tỷ
254 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(9 x 25)
39 Tỷ
173 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
476 m²(13 x 32)
47,5 Tỷ
99.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 41
Căn Hộ Dịch Vụ
104 m²(5 x 25.5)
30 Tỷ
288 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
275 m²(6.5 x 45)
50 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(4 x 18)
43 Tỷ
551 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Căn Hộ Dịch Vụ
545 m²(11 x 50)
37 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(5.3 x 20)
30 Tỷ
297 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Căn Hộ Dịch Vụ
400 m²(20 x 40)
44 Tỷ
110 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
443 m²(17 x 26)
37,6 Tỷ
84.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai