Bán CHDV Hẻm Xe Hơi 42/5 đường TTN03, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12
Căn Hộ Dịch Vụ
535 m²(12 x 41)
46,5 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường TN02
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Thới An | 73 triệu/m² | 25 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ hẻm phường Thới An | 87 triệu/m² | 87 triệu/m² - 87 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
535 m²(12 x 41)
46,5 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường TN02
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
8,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(4 x 15.5)
6,1 Tỷ
96.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4 x 15.5)
6,1 Tỷ
98.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5 x 15.5)
6 Tỷ 450 Triệu
71.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4 x 16)
7,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Căn Hộ Dịch Vụ
127 m²(6.3 x 20)
7 Tỷ 350 Triệu
57.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(3 x 10)
1 Tỷ 350 Triệu
45 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Căn Hộ Dịch Vụ
59 m²(4 x 15)
5,8 Tỷ
98.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Căn Hộ Dịch Vụ
141 m²(7 x 20)
4,8 Tỷ
34 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4.1 x 12)
6,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4.1 x 12)
6,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(6.8 x 11.8)
3,5 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
240 m²(8 x 30)
33 Tỷ
138 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Căn Hộ Dịch Vụ
138 m²(4.2 x 39)
7,9 Tỷ
57.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(3 x 32)
9,8 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4.6 x 14)
6,6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Căn Hộ Dịch Vụ
126 m²(5 x 30)
6,9 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
165 m²(4 x 38)
6,9 Tỷ
41.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(4.5 x 18)
4,8 Tỷ
65.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai