Bán CHDV Hẻm Xe Hơi 482/30 Lê Quang Định, P11, Bình Thạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
109 m²(7.3 x 15)
27,9 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ Phường An Hội Tây | 173 triệu/m² | 94 triệu/m² - 264 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Hội Đông | 162 triệu/m² | 162 triệu/m² - 162 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Khánh | 213 triệu/m² | 192 triệu/m² - 264 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Lạc | 154 triệu/m² | 49 triệu/m² - 280 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Nhơn | 163 triệu/m² | 72 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Phú Đông | 75 triệu/m² | 50 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Đông | 178 triệu/m² | 108 triệu/m² - 302 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bàn Cờ | 323 triệu/m² | 225 triệu/m² - 471 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Bà Điểm | 50 triệu/m² | 47 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Bình Chánh | 89 triệu/m² | 89 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Bình Hưng | 185 triệu/m² | 101 triệu/m² - 275 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Hưng Hòa | 121 triệu/m² | 80 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Lợi Trung | 187 triệu/m² | 137 triệu/m² - 236 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Phú | 184 triệu/m² | 66 triệu/m² - 339 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Quới | 168 triệu/m² | 87 triệu/m² - 226 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Thạnh | 209 triệu/m² | 130 triệu/m² - 415 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Trưng | 132 triệu/m² | 81 triệu/m² - 205 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Trị Đông | 83 triệu/m² | 58 triệu/m² - 129 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Tân | 90 triệu/m² | 78 triệu/m² - 107 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Tây | 353 triệu/m² | 333 triệu/m² - 363 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Đông | 97 triệu/m² | 90 triệu/m² - 104 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bảy Hiền | 203 triệu/m² | 114 triệu/m² - 269 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bến Thành | 304 triệu/m² | 263 triệu/m² - 349 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Chánh Hưng | 181 triệu/m² | 71 triệu/m² - 321 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Chợ Lớn | 251 triệu/m² | 177 triệu/m² - 325 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Chợ Quán | 258 triệu/m² | 258 triệu/m² - 258 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Cát Lái | 120 triệu/m² | 100 triệu/m² - 144 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Cầu Kiệu | 233 triệu/m² | 123 triệu/m² - 525 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Cầu Ông Lãnh | 258 triệu/m² | 168 triệu/m² - 373 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Diên Hồng | 373 triệu/m² | 248 triệu/m² - 478 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Gia Định | 275 triệu/m² | 139 triệu/m² - 465 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Gò Vấp | 189 triệu/m² | 58 triệu/m² - 444 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Hiệp Bình | 127 triệu/m² | 56 triệu/m² - 230 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Hòa Hưng | 260 triệu/m² | 110 triệu/m² - 640 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Hòa Bình | 228 triệu/m² | 228 triệu/m² - 228 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Hóc Môn | 72 triệu/m² | 19 triệu/m² - 93 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Hạnh Thông | 169 triệu/m² | 126 triệu/m² - 209 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Linh Xuân | 161 triệu/m² | 36 triệu/m² - 288 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Long Bình | 140 triệu/m² | 35 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Long Phước | 35 triệu/m² | 17 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Long Trường | 112 triệu/m² | 45 triệu/m² - 203 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Minh Phụng | 226 triệu/m² | 209 triệu/m² - 259 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Nhiêu Lộc | 238 triệu/m² | 101 triệu/m² - 467 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Nhà Bè | 145 triệu/m² | 130 triệu/m² - 160 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Lâm | 67 triệu/m² | 67 triệu/m² - 67 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Nhuận | 268 triệu/m² | 101 triệu/m² - 514 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Thuận | 175 triệu/m² | 125 triệu/m² - 215 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Thọ | 217 triệu/m² | 217 triệu/m² - 217 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phước Long | 167 triệu/m² | 65 triệu/m² - 341 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Sài Gòn | 300 triệu/m² | 184 triệu/m² - 459 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tam Bình | 116 triệu/m² | 30 triệu/m² - 231 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thông Tây Hội | 143 triệu/m² | 69 triệu/m² - 219 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thạnh Mỹ Tây | 243 triệu/m² | 137 triệu/m² - 387 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thới An | 103 triệu/m² | 79 triệu/m² - 128 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thủ Đức | 143 triệu/m² | 40 triệu/m² - 253 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Trung Mỹ Tây | 127 triệu/m² | 127 triệu/m² - 127 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Bình | 211 triệu/m² | 140 triệu/m² - 262 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Hưng | 130 triệu/m² | 58 triệu/m² - 204 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Mỹ | 166 triệu/m² | 79 triệu/m² - 264 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Phú | 139 triệu/m² | 53 triệu/m² - 216 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn | 153 triệu/m² | 79 triệu/m² - 362 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn Hòa | 143 triệu/m² | 84 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn Nhì | 157 triệu/m² | 74 triệu/m² - 336 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn Nhất | 650 triệu/m² | 128 triệu/m² - 4,56 tỷ/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Thuận | 192 triệu/m² | 96 triệu/m² - 284 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Thới Hiệp | 91 triệu/m² | 61 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Tạo | 162 triệu/m² | 116 triệu/m² - 208 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Định | 296 triệu/m² | 255 triệu/m² - 336 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tây Thạnh | 179 triệu/m² | 90 triệu/m² - 478 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tăng Nhơn Phú | 111 triệu/m² | 40 triệu/m² - 215 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Vĩnh Hội | 222 triệu/m² | 128 triệu/m² - 352 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Vườn Lài | 325 triệu/m² | 325 triệu/m² - 325 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Xuân Hòa | 237 triệu/m² | 237 triệu/m² - 237 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Xuân Thới Sơn | 20 triệu/m² | 20 triệu/m² - 20 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Xóm Chiếu | 108 triệu/m² | 108 triệu/m² - 108 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Đông Hưng Thuận | 71 triệu/m² | 45 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Đông Thạnh | 100 triệu/m² | 100 triệu/m² - 100 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
109 m²(7.3 x 15)
27,9 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(8 x 19)
23 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Trịnh Đình Thảo
Căn Hộ Dịch Vụ
165 m²(6.5 x 25)
26 Tỷ
158 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
193 m²(8 x 24.5)
29,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Căn Hộ Dịch Vụ
168.5 m²(11 x 15.5)
21 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(4.05 x 18)
20 Tỷ
274 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 21)
23 Tỷ
280 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Bắc Hải
Căn Hộ Dịch Vụ
126 m²(5 x 25.5)
24 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Căn Hộ Dịch Vụ
140.7 m²(8 x 18)
29,8 Tỷ
212 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Lội
Căn Hộ Dịch Vụ
97.1 m²(4.15 x 24.7)
28 Tỷ
288 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Thị Sáu
Căn Hộ Dịch Vụ
97.1 m²(4.15 x 24.7)
28 Tỷ
288 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Thị Sáu
Căn Hộ Dịch Vụ
72.2 m²(4.6 x 19)
25 Tỷ
346 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Căn Hộ Dịch Vụ
235 m²(9.2 x 25.7)
22 Tỷ
93.6 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
220 m²(9.5 x 23)
21,5 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Tân Hòa 2
Căn Hộ Dịch Vụ
146 m²(6 x 22)
22 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
126 m²(7 x 18)
24,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(12 x 19)
28 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Căn Hộ Dịch Vụ
431 m²(7 x 17)
26 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(5 x 22)
25,5 Tỷ
232 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Căn Hộ Dịch Vụ
260 m²(8.3 x 30)
26 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai