Bán chung cư Căn hộ số SAV8-15.08 Lầu 15, Tháp 8 CC The Sun Avenue 28 Mai Chí Thọ Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
29 m²(4 x 7)
3 Tỷ 120 Triệu
108 Triệu/m²P.An Khánh
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ Phường An Hội Tây | 164 triệu/m² | 31 triệu/m² - 2,30 tỷ/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Hội Đông | 67 triệu/m² | 41 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Khánh | 77 triệu/m² | 47 triệu/m² - 108 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Lạc | 61 triệu/m² | 23 triệu/m² - 127 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Nhơn | 89 triệu/m² | 35 triệu/m² - 153 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Phú Đông | 59 triệu/m² | 39 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Đông | 51 triệu/m² | 16 triệu/m² - 110 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bàn Cờ | 62 triệu/m² | 29 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Bà Điểm | 51 triệu/m² | 51 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Bình Chánh | 31 triệu/m² | 28 triệu/m² - 34 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Bình Hưng | 49 triệu/m² | 22 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Hưng Hòa | 90 triệu/m² | 41 triệu/m² - 227 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Lợi Trung | 74 triệu/m² | 43 triệu/m² - 202 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Bình Mỹ | 12 triệu/m² | 12 triệu/m² - 12 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Phú | 78 triệu/m² | 24 triệu/m² - 168 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Quới | 67 triệu/m² | 40 triệu/m² - 211 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Thạnh | 73 triệu/m² | 46 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Thới | 95 triệu/m² | 41 triệu/m² - 148 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Tiên | 83 triệu/m² | 32 triệu/m² - 173 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Trưng | 48 triệu/m² | 33 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Trị Đông | 80 triệu/m² | 26 triệu/m² - 143 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Tân | 62 triệu/m² | 40 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Tây | 108 triệu/m² | 26 triệu/m² - 134 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bình Đông | 68 triệu/m² | 20 triệu/m² - 137 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bảy Hiền | 70 triệu/m² | 35 triệu/m² - 199 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Bến Thành | 123 triệu/m² | 60 triệu/m² - 329 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Chánh Hưng | 109 triệu/m² | 28 triệu/m² - 471 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Chợ Lớn | 54 triệu/m² | 23 triệu/m² - 167 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Chợ Quán | 98 triệu/m² | 37 triệu/m² - 268 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Cát Lái | 37 triệu/m² | 27 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Cầu Kiệu | 90 triệu/m² | 53 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Cầu Ông Lãnh | 101 triệu/m² | 31 triệu/m² - 234 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Diên Hồng | 56 triệu/m² | 24 triệu/m² - 128 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Gia Định | 89 triệu/m² | 44 triệu/m² - 236 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Gò Vấp | 101 triệu/m² | 40 triệu/m² - 241 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Hiệp Bình | 73 triệu/m² | 35 triệu/m² - 186 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Hiệp Phước | 67 triệu/m² | 61 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Hòa Hưng | 119 triệu/m² | 45 triệu/m² - 275 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Hòa Bình | 65 triệu/m² | 30 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Hóc Môn | 38 triệu/m² | 16 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Khánh Hội | 142 triệu/m² | 142 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Linh Xuân | 63 triệu/m² | 27 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Long Bình | 57 triệu/m² | 18 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Long Phước | 68 triệu/m² | 27 triệu/m² - 92 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Long Trường | 66 triệu/m² | 12 triệu/m² - 98 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Minh Phụng | 70 triệu/m² | 43 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Nhiêu Lộc | 120 triệu/m² | 52 triệu/m² - 538 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Nhà Bè | 61 triệu/m² | 34 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Định | 70 triệu/m² | 29 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Lâm | 58 triệu/m² | 26 triệu/m² - 152 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Nhuận | 87 triệu/m² | 37 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Thuận | 60 triệu/m² | 25 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phú Thọ | 54 triệu/m² | 22 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Phước Long | 65 triệu/m² | 28 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Sài Gòn | 85 triệu/m² | 56 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tam Bình | 51 triệu/m² | 24 triệu/m² - 214 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thông Tây Hội | 84 triệu/m² | 55 triệu/m² - 136 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thạnh Mỹ Tây | 100 triệu/m² | 24 triệu/m² - 217 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thới An | 46 triệu/m² | 25 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thủ Đức | 62 triệu/m² | 45 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Trung Mỹ Tây | 65 triệu/m² | 32 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Hưng | 82 triệu/m² | 38 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Mỹ | 151 triệu/m² | 26 triệu/m² - 2,00 tỷ/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Tân Nhựt | 45 triệu/m² | 41 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Phú | 174 triệu/m² | 21 triệu/m² - 1,00 tỷ/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn | 82 triệu/m² | 34 triệu/m² - 158 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn Hòa | 64 triệu/m² | 25 triệu/m² - 188 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn Nhì | 90 triệu/m² | 33 triệu/m² - 158 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn Nhất | 188 triệu/m² | 188 triệu/m² - 188 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Thuận | 55 triệu/m² | 41 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Thới Hiệp | 60 triệu/m² | 40 triệu/m² - 165 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Tạo | 52 triệu/m² | 31 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Tân Vĩnh Lộc | 49 triệu/m² | 34 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Định | Đang cập nhật | Đang cập nhật |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tây Thạnh | 84 triệu/m² | 35 triệu/m² - 195 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tăng Nhơn Phú | 55 triệu/m² | 29 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Vĩnh Hội | 83 triệu/m² | 41 triệu/m² - 181 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Vĩnh Lộc | 35 triệu/m² | 24 triệu/m² - 42 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Vườn Lài | 276 triệu/m² | 46 triệu/m² - 1,30 tỷ/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Xuân Hòa | 134 triệu/m² | 50 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Xuân Thới Sơn | 35 triệu/m² | 23 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Xóm Chiếu | 148 triệu/m² | 97 triệu/m² - 196 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Đông Hưng Thuận | 54 triệu/m² | 29 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Xã Đông Thạnh | 45 triệu/m² | 36 triệu/m² - 63 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
29 m²(4 x 7)
3 Tỷ 120 Triệu
108 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(4 x 17.5)
4 Tỷ 750 Triệu
67.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(8 x 8.1)
3,5 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(7.2 x 10.4)
3,5 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
370 m²(7.4 x 36)
4,5 Tỷ
12.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(5 x 14.5)
2,5 Tỷ
34.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(8 x 9)
4,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(7.5 x 9)
3,9 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(7.5 x 9)
3,9 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(8.65 x 10.5)
3 Tỷ 990 Triệu
53.2 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Toản
Căn Hộ Dịch Vụ
35 m²(6 x 6)
2 Tỷ 879 Triệu
82.3 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(4.3 x 16)
4 Tỷ 350 Triệu
64.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
58 m²(4 x 14.5)
4,3 Tỷ
74.1 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Tân Sơn
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(11.6 x 6.7)
4,3 Tỷ
55.1 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
41 m²(3.7 x 11)
2,3 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Căn Hộ Dịch Vụ
39 m²(6 x 7)
2,5 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
79 m²(7.5 x 10.5)
4 Tỷ 270 Triệu
54.1 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 350 Triệu
109 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(3.5 x 7)
2 Tỷ 180 Triệu
90.8 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai