Bán chung cư Thửa 504 tờ 123 ( 2012.7. x ) Lê Văn Lương Xã Hiệp Phước Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
222 m²(7.8 x 30)
6,4 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Hiệp Phước | 60 triệu/m² | 29 triệu/m² - 78 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
222 m²(7.8 x 30)
6,4 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Căn Hộ Dịch Vụ
69 m²(7 x 10)
5 Tỷ
72.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Căn Hộ Dịch Vụ
69 m²(7 x 10)
5,4 Tỷ
78.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(3.5 x 14)
2 Tỷ 790 Triệu
60.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai