Bán CHDV Hẻm Xe Hơi 38/40 Nguyễn Thiện Thuật, Bình Thạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(4 x 17)
16 Tỷ 850 Triệu
248 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Bình Thạnh | 164 triệu/m² | 46 triệu/m² - 433 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ hẻm phường Bình Thạnh | 215 triệu/m² | 80 triệu/m² - 662 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(4 x 17)
16 Tỷ 850 Triệu
248 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Căn Hộ Dịch Vụ
109 m²(7.3 x 15)
27,9 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Căn Hộ Dịch Vụ
230 m²(12 x 19)
39 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(4 x 12.2)
11,9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(4.05 x 18)
20 Tỷ
274 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
215.3 m²(9.8 x 23)
47 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(4.5 x 17)
11,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
275 m²(6.5 x 45)
50 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(3.8 x 20)
8 Tỷ 150 Triệu
104 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Căn Hộ Dịch Vụ
148 m²(4.2 x 36)
26 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(5.9 x 14.5)
17 Tỷ
224 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Căn Hộ Dịch Vụ
278 m²(6.3 x 48)
50 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(4 x 19)
11,2 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Căn Hộ Dịch Vụ
224 m²(8.8 x 26.8)
18 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(4 x 15.6)
9,3 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Căn Hộ Dịch Vụ
104 m²(4.7 x 27)
27,5 Tỷ
264 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
18,5 Tỷ
231 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Căn Hộ Dịch Vụ
129.6 m²(21.45 x 5.62)
24 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Võ Duy Ninh
Căn Hộ Dịch Vụ
98 m²(7 x 14)
15,8 Tỷ
161 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(4.2 x 16)
12,6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai