Bán CHDV Hẻm Xe Hơi 482/30 Lê Quang Định, P11, Bình Thạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
109 m²(7.3 x 15)
27,9 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
27,5 Tỷ
~ 264 Triệu/m²104m²
(4.7m x 27m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.7m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 104 m2 |
CHỦ THIỆN CHÍ BÁN GIẢM CHÀO 27.5 TỶ.
? MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRUNG TÂM BÌNH THẠNH – DIỆN TÍCH LỚN – NHAF THÔNG THOÁNG 5 TẦNG TIỆN KINH DOANH.
• Diện tích: 4.7m x 27m – 104m²
• Kết cấu: 5 tầng kiên cố
• Vị trí mặt tiền đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh
✨ Ưu điểm nổi bật:
✔ Khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.
✔ Gần Đại học Văn Lang, Emart, Nguyễn Văn Nghi, Phạm Văn Đồng.
✔ Thuận tiện di chuyển Gò Vấp – Phú Nhuận – Sân bay – Quận 1.
✔ Phù hợp ở, làm văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ hoặc cho thuê dòng tiền tốt.
?Tướng quân Sự.
✍️ Nhận ký gửi mua bán nhà đất.
✍️ Tuyển dụng và Đào tạo Phát triển nhân sự.
✍️ Nhận sang tên đăng bộ, hoàn công
Căn Hộ Dịch Vụ
109 m²(7.3 x 15)
27,9 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Căn Hộ Dịch Vụ
148 m²(4.2 x 36)
26 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Căn Hộ Dịch Vụ
134 m²(4.2 x 33)
26,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Căn Hộ Dịch Vụ
138.6 m²(4.2 x 33)
28,9 Tỷ
209 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(10 x 14)
28 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Căn Hộ Dịch Vụ
129 m²(7.5 x 17.5)
29 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Vũ Tùng
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(10 x 14)
28 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Căn Hộ Dịch Vụ
169 m²(10 x 17)
28,2 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai