Bán chung cư 4( B20.02) CC Phan Chu Trinh ( nối dài ) Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(6.2 x 10)
3 Tỷ 850 Triệu
62.1 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Bình Thạnh giá dưới 5 tỷ | 82 triệu/m² | 46 triệu/m² - 146 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(6.2 x 10)
3 Tỷ 850 Triệu
62.1 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(6.5 x 8)
2 Tỷ 790 Triệu
53.7 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Căn Hộ Dịch Vụ
39 m²(4 x 15)
4,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Căn Hộ Dịch Vụ
57 m²(6 x 10)
3 Tỷ 250 Triệu
57 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Căn Hộ Dịch Vụ
42.6 m²(3.5 x 12)
3 Tỷ 850 Triệu
90.4 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Căn Hộ Dịch Vụ
61 m²(7.2 x 12.6)
2 Tỷ 790 Triệu
45.7 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Căn Hộ Dịch Vụ
26 m²(4.1 x 6.3)
3 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(3.8 x 8)
4 Tỷ 390 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(3.8 x 8)
4 Tỷ 390 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(6 x 10)
2 Tỷ 999 Triệu
50 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(4 x 19)
4,4 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
81 m²(8.1 x 10)
3,7 Tỷ
45.7 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Căn Hộ Dịch Vụ
43 m²(4.3 x 8)
3,4 Tỷ
79.1 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai