Bán chung cư ( Sm 354.32.6 ) Bùi Đình Tuý Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(10 x 11)
11 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
11,2 Tỷ
~ 147 Triệu/m²76m²
(4m x 19m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 76 m2 |
GIẢM CHÀO CÒN 11.2 TỶ. Gấp bán
GẦN 80m2 - ĐINH BỘ LĨNH + BẠCH ĐẰNG -
ĐƯỜNG THÔNG KINH DOANH, LÀM VP PHÒNG KHÁM SPA… - XE HƠI NGỦ GARA, SÂN XE HƠI - HẺM XE TẢI ĐẬU CỬA, THÔNG - KHU RẤT ANH NINH SẠCH ĐẸP - Ở HOẶC KINH DOANH CĂN HỘ CỰC ĐỈNH
+ Hẻm to thoáng, xe hơi xe tải xe hơi đậu trong sân nhà thoải mái, nhà có sân cổng đậu xe hơi. Hẻm trước nhà thông, 2 xe hơi tránh nhau. Gần trường học, khu vực tấp nập tiện buôn bán.
+ Kết cấu 1 trệt, 2 lầu. Kiên cố bê tông. Nhà kiên cố bê tông, với 4 PN + 3 WC.
+ Khu vực an ninh tập trung nhiều tiện ích như chợ, siêu thị, trường học công viên, bệnh viện, trường mầm non..
+ Vị trí đẹp, đường thông kinh doanh, trung tâm tiếp giáp Phú Nhuận, Quận 1, Quận 3, thuận tiện giao thông.
+ Chủ xây ở nên rất tâm huyết, nay bán để mua nhà lớn hơn.
+ Sổ đẹp pháp lí sạch, công chứng ngay.
0366.188.577
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(10 x 11)
11 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(5.5 x 12)
11 Tỷ 350 Triệu
183 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(5.2 x 11.3)
11 Tỷ 350 Triệu
183 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(10 x 11)
11 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(2.8 x 18)
10,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(3.4 x 16)
10,9 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
11,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.2 x 12)
11 Tỷ 240 Triệu
225 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai