Bán chung cư Châu Văn Liêm Phường Chợ Lớn Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
147 m²(6 x 20)
5,1 Tỷ
34.7 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Chợ Lớn | 76 triệu/m² | 23 triệu/m² - 325 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
147 m²(6 x 20)
5,1 Tỷ
34.7 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Châu Văn Liêm
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(3.9 x 18)
20,8 Tỷ
325 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Đỗ Ngọc Thạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(5 x 6)
3,7 Tỷ
123 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hòa
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(3.9 x 14.1)
3,7 Tỷ
68.5 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Ngô Nhân Tịnh
Căn Hộ Dịch Vụ
198 m²(5 x 40)
52 Tỷ
263 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Thi
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(3 x 10)
2,9 Tỷ
96.7 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hồng Bàng
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(3.6 x 17)
13 Tỷ
210 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trang Tử
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(6.4 x 10)
4,6 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Lão Tử
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(4.5 x 15)
3,4 Tỷ
46.6 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Lão Tử
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(3 x 13)
18,3 Tỷ
166 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Ngô Nhân Tịnh
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(4 x 18)
3,2 Tỷ
29.1 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Thi
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(6.5 x 10)
2,8 Tỷ
41.2 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hải Thượng Lãn Ông
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4 x 16)
4,9 Tỷ
54.4 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Đỗ Ngọc Thạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(56 x 10)
3,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(2.8 x 10.7)
2,9 Tỷ
96.7 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hồng Bàng
Căn Hộ Dịch Vụ
84 m²(11 x 9)
2 Tỷ 850 Triệu
33.9 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Đỗ Ngọc Thạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(39 x 173)
14,5 Tỷ
234 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Điện
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(3.8 x 10.5)
4,7 Tỷ
92.2 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phạm Đôn
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(3 x 10)
2,7 Tỷ
90 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 14)
3,7 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai