Bán chung cư 8 (số cũ 3/3) Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(5 x 14.5)
2,5 Tỷ
34.7 Triệu/m²P.Long Phước
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Long Phước | 66 triệu/m² | 12 triệu/m² - 114 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(5 x 14.5)
2,5 Tỷ
34.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
178 m²(8 x 23)
8,3 Tỷ
46.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 12
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(3.1 x 30)
5,2 Tỷ
55.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(3.1 x 30)
5,2 Tỷ
55.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
32.3 m²(4.75 x 7)
1 Tỷ 150 Triệu
35.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
1627 m²(45 x 35)
26,8 Tỷ
16.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
869 m²(24 x 37)
33 Tỷ
38 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
226 m²(9 x 24)
5,9 Tỷ
26.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.1 x 13)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
52.4 m²(4.6 x 12)
4 Tỷ 390 Triệu
83.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(4.6 x 11.9)
3 Tỷ 250 Triệu
59.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(5 x 20)
5,5 Tỷ
55 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.4 x 11.5)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
97 m²(7 x 13.9)
5,2 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
205 m²(8 x 25)
14 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
1100 m²(22 x 50)
27 Tỷ
24.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.6)
5,7 Tỷ
114 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
118 m²(5 x 23.5)
12,9 Tỷ
109 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
246 m²(15 x 16)
7,5 Tỷ
30.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
142 m²(7.4 x 24)
11,8 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai