Bán chung cư ( Hẻm 3 đường số 8 ) Đường số 8 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(3.1 x 30)
5,2 Tỷ
55.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Loại nhà đất
Căn Hộ Dịch Vụ
Phường/Xã
Long Phước
Đường số
8
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường số 8 phường Long Phước | 65 triệu/m² | 40 triệu/m² - 96 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(3.1 x 30)
5,2 Tỷ
55.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(3.1 x 30)
5,2 Tỷ
55.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(4 x 12)
1,9 Tỷ
39.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
84 m²(5 x 16.8)
8,1 Tỷ
96.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
87 m²(6.3 x 14)
8 Tỷ
92 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
3,8 Tỷ
59.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
3 Tỷ 750 Triệu
58.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai