Bán chung cư Dương Quảng Hàm Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
126 m²(5 x 25.5)
24 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Nhơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường An Nhơn | 134 triệu/m² | 35 triệu/m² - 295 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ hẻm phường An Nhơn | 139 triệu/m² | 139 triệu/m² - 139 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
126 m²(5 x 25.5)
24 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(3.6 x 23)
11,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Huỳnh Khương An
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(6 x 18)
17 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(7 x 21)
17 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Quốc Tuấn
Căn Hộ Dịch Vụ
57 m²(6.2 x 13)
6,6 Tỷ
116 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(4.2 x 30)
18,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(3.9 x 16)
12,5 Tỷ
192 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Căn Hộ Dịch Vụ
69 m²(4.5 x 15)
3,8 Tỷ
55.1 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
96 m²(7.1 x 14)
15 Tỷ 990 Triệu
167 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Căn Hộ Dịch Vụ
134 m²(12 x 11)
22 Tỷ
164 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Căn Hộ Dịch Vụ
112 m²(8.3 x 17)
23 Tỷ
205 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(464 x 215)
13,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
22 m²(5.5 x 4)
6,5 Tỷ
295 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(5.6 x 28)
27 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(4.7 x 10)
11,5 Tỷ
209 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Căn Hộ Dịch Vụ
380 m²(9.1 x 30)
68 Tỷ
179 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Căn Hộ Dịch Vụ
158 m²(8.1 x 23.5)
29,5 Tỷ
187 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Căn Hộ Dịch Vụ
86 m²(3.8 x 20)
12 Tỷ
140 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Căn Hộ Dịch Vụ
61 m²(4.4 x 17)
14,5 Tỷ
238 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Quốc Tuấn
Căn Hộ Dịch Vụ
190 m²(7.5 x 26)
21 Tỷ
111 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Thích Bửu Đăng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai