Bán nhà 77 Bùi Hữu Nghĩa Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(3.3 x 17)
15 Tỷ
268 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bùi Hữu Nghĩa | 256 triệu/m² | 205 triệu/m² - 320 triệu/m² |
Nhà phố
56 m²(3.3 x 17)
15 Tỷ
268 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
111.3 m²
30.5 Tỷ
274 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
154.8 m²
49.5 Tỷ
320 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
177 m²
42 Tỷ
237 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
171 m²
35 Tỷ
205 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
142 m²
33 Tỷ
232 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai