Bán Nhà Mặt Tiền 109 Trần Nguyên Đán, Phường 3, Quận Bình Thạnh
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
29,5 Tỷ
321 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
31-07-2025 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trần Nguyên Đán | 285 triệu/m² | 249 triệu/m² - 321 triệu/m² |
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
29,5 Tỷ
321 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Nguyên Đán
Nhà phố
337 m²
84 Tỷ
249 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Nguyên Đán
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai