Bán nhà 546 Phạm Văn Đồng Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
93 m²(4.2 x 22)
24,5 Tỷ
263 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phạm Văn Đồng | 197 triệu/m² | 38 triệu/m² - 356 triệu/m² |
| Đất đường Phạm Văn Đồng | 127 triệu/m² | 22 triệu/m² - 267 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Phạm Văn Đồng | 130 triệu/m² | 46 triệu/m² - 211 triệu/m² |
Nhà phố
93 m²(4.2 x 22)
24,5 Tỷ
263 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
54 m²(4.3 x 13)
10,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
44 m²(4.5 x 10)
7 Tỷ 990 Triệu
182 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
79 m²(10 x 9)
15,7 Tỷ
199 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
168.2 m²(10 x 17)
30 Tỷ
178 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
12 m²(4.4 x 2.8)
3,6 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
58 m²(4.5 x 13.2)
11,6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
85 m²(5 x 11)
3 Tỷ 250 Triệu
38.2 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
45 m²(5.5 x 8)
12,8 Tỷ
284 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
22 m²(2.8 x 9)
5 Tỷ 150 Triệu
234 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Căn Hộ Dịch Vụ
57 m²(4.5 x 14)
12 Tỷ
211 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
22 m²(2.8 x 9)
5 Tỷ 450 Triệu
248 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
16 m²(3 x 5.5)
2,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
93 m²(4.2 x 22)
24,2 Tỷ
260 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
19.1 m²(3.97 x 5)
3 Tỷ 250 Triệu
170 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
22 m²(2.8 x 9)
4 Tỷ 850 Triệu
220 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
60.7 m²(6 x 10)
2 Tỷ 850 Triệu
47 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
20.5 m²(8 x 2.9)
7,3 Tỷ
356 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
44 m²(6.2 x 7.4)
9,9 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
57 m²(2.2 x 18)
6,2 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai