Bán nhà hẻm 1/46/42 Đặng Thùy Trâm Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64 m²(4.5 x 15)
12 Tỷ 690 Triệu
198 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đặng Thùy Trâm | 172 triệu/m² | 56 triệu/m² - 275 triệu/m² |
| Đất đường Đặng Thùy Trâm | 144 triệu/m² | 55 triệu/m² - 227 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Đặng Thùy Trâm | 175 triệu/m² | 151 triệu/m² - 207 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Đặng Thùy Trâm | 268 triệu/m² | 268 triệu/m² - 268 triệu/m² |
| Biệt Thự đường Đặng Thùy Trâm | 125 triệu/m² | 125 triệu/m² - 125 triệu/m² |
Nhà phố
64 m²(4.5 x 15)
12 Tỷ 690 Triệu
198 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
84 m²(6 x 14)
19 Tỷ
226 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
30 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
53 m²(5 x 11)
10,3 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
7,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
7,8 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
138 m²(6 x 23)
19 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
17,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
73 m²(5 x 16)
16,5 Tỷ
226 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
171 m²(18 x 10)
17 Tỷ
99.4 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
101 m²
13 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
88 m²(4.4 x 20)
21,8 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
73 m²(4 x 18.5)
15 Tỷ
205 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
107.2 m²(5 x 21)
21,5 Tỷ
201 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
51 m²(4.9 x 11)
11,8 Tỷ
231 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
51 m²(4.9 x 11)
11,8 Tỷ
231 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Đất
110 m²(5 x 22)
24 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(9.5 x 20)
8,7 Tỷ
174 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
184 m²(11 x 17)
32,5 Tỷ
177 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
50 m²(9 x 20)
8,7 Tỷ
174 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai