Bán đất 162/1 Bình Lợi Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Đất
281 m²(18 x 18)
36,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bình Lợi | 146 triệu/m² | 68 triệu/m² - 260 triệu/m² |
| Đất đường Bình Lợi | 120 triệu/m² | 59 triệu/m² - 165 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Bình Lợi | 114 triệu/m² | 80 triệu/m² - 180 triệu/m² |
| Biệt Thự đường Bình Lợi | 238 triệu/m² | 130 triệu/m² - 345 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Bình Lợi | 158 triệu/m² | 158 triệu/m² - 158 triệu/m² |
Đất
281 m²(18 x 18)
36,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
12 Tỷ 590 Triệu
210 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
15 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
14,8 Tỷ
247 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
61 m²(7.4 x 8.5)
10,9 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
105 m²(4 x 34.5)
13 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
97 m²(4 x 24)
10 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
110 m²(7.5 x 14)
7,5 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Đất
320 m²(20.7 x 15.5)
45 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Đất
320 m²(21 x 16)
45 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
108 m²(7 x 17)
7 Tỷ 580 Triệu
70.2 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
182.7 m²(8.4 x 22)
26,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
182.7 m²(8.4 x 22)
26,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
87.9 m²(6 x 14.7)
10 Tỷ 750 Triệu
122 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
185 m²(10 x 18.5)
38 Tỷ
205 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
175 m²(10 x 17.5)
20 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(7.4 x 8)
10,8 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
160 m²(13 x 12)
18,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(5 x 20)
15 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
143 m²(8 x 18)
20 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai