Bán đất 162/1/47 Bình Lợi Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Đất
320 m²(20.7 x 15.5)
45 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
45 Tỷ
~ 141 Triệu/m²320m²
(21m x 16m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 21m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 320 m2 |
❤️ Mô tả:
? Vị trí vàng, hẻm nhựa 12m có vỉa hè, lô đất nằm trong khu Biệt Thự VIP nhất Bình Lợi, đối diện nhà là công viên nội bộ cực rộng, khu quan chức cấp cao, đại gia sinh sống, 30m ra tới bờ kè sông Sài Gòn.
? Diện tích 320m2 ( 21 x 16 ), công nhận đủ trên sổ.
? Hiện trạng đất trống, chủ đã lên thiết kế xây biệt thự để ở, có thay đổi kế hoạch nên bán để xử lý, tặng bảng thiết kế như hình cho khách cần.
? Sổ sạch, pháp lý chuẩn, ko quy hoạch, ko lộ giới, chủ hợp tác, thiện chí bán, công chứng mua bán trong ngày .
Đất
320 m²(20.7 x 15.5)
45 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
293 m²(19 x 16)
45 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
293 m²
45 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
210 m²
45 Tỷ
214 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Kế Xương
Căn Hộ Dịch Vụ
405 m²(6 x 70)
46,8 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
405 m²(6 x 70)
46,8 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
220 m²
45 Tỷ
205 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
632.4 m²
46 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai