Bán đất 162/1 Bình Lợi Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Đất
281 m²(18 x 18)
36,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Bình Lợi phường Bình Lợi Trung | 130 triệu/m² | 93 triệu/m² - 165 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Bình Lợi phường Bình Lợi Trung | 59 triệu/m² | 59 triệu/m² - 59 triệu/m² |
Đất
281 m²(18 x 18)
36,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Đất
320 m²(20.7 x 15.5)
45 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Đất
320 m²(21 x 16)
45 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Đất
124 m²(6 x 21)
11,5 Tỷ
92.7 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Đất
90 m²(5 x 17.5)
9,9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Đất
100 m²(5 x 20)
16,5 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Đất
912 m²
54 Tỷ
59.2 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai