Bán đất 295/21 (MT Phạm Văn Đồng) Nơ Trang Long Phường 13 Quận Bình Thạnh
Đất
2450 m²
279 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
24-04-2025 Hẻm
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất hẻm đường Bình Lợi | 59 triệu/m² | 59 triệu/m² - 59 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Nơ Trang Long | 114 triệu/m² | 114 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Phan Xích Long | 266 triệu/m² | 266 triệu/m² - 266 triệu/m² |
Đất
2450 m²
279 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Đất
2450 m²
279 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Đất
912 m²
54 Tỷ
59.2 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Đất
432 m²
115 Tỷ
266 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Xích Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai