Bán nhà 375 + 375A Lê Quang Định Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
234 m²(8.7 x 31)
52 Tỷ
222 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
54 Tỷ
~ 59.2 Triệu/m²912m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 912 m2 |
Nhà phố
234 m²(8.7 x 31)
52 Tỷ
222 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
217 m²(15 x 15)
53 Tỷ
244 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Tăng Bạt Hổ
Nhà phố
240 m²(7.5 x 32)
55 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
265.4 m²
55 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
245 m²
55 Tỷ
224 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
365 m²
55 Tỷ
151 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Mai Xuân Thưởng
Tòa Nhà Văn Phòng
137 m²
55 Tỷ
401 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
396.6 m²
55 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai