Bán nhà Mặt tiền 2k Phan Đăng Lưu, Phường Bình Lợi Trung
Nhà phố
51 m²(3 x 17)
7 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phan Đăng Lưu | 237 triệu/m² | 137 triệu/m² - 337 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Phan Đăng Lưu | 575 triệu/m² | 575 triệu/m² - 575 triệu/m² |
| Biệt Thự đường Phan Đăng Lưu | 159 triệu/m² | 159 triệu/m² - 159 triệu/m² |
Nhà phố
51 m²(3 x 17)
7 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
653 m²
220 Tỷ
337 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Tòa Nhà Văn Phòng
1425 m²(21.65 x 55)
820 Tỷ
575 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Biệt thự
303.7 m²
48.2 Tỷ
159 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai