Bán nhà MT 92 phan xích Long Quận Bình Thạnh
Nhà phố
80 m²
385 Tỷ
4.81 Tỷ/m²P.Bình Lợi Trung
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phan Xích Long | 2,61 tỷ/m² | 398 triệu/m² - 4,81 tỷ/m² |
| Biệt Thự đường Phan Xích Long | 159 triệu/m² | 159 triệu/m² - 159 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Phan Xích Long | 401 triệu/m² | 401 triệu/m² - 401 triệu/m² |
| Đất đường Phan Xích Long | 266 triệu/m² | 266 triệu/m² - 266 triệu/m² |
Nhà phố
80 m²
385 Tỷ
4.81 Tỷ/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Xích Long
Biệt thự
145 m²
23 Tỷ
159 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
80 m²
31.8 Tỷ
398 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Xích Long
Tòa Nhà Văn Phòng
137 m²
55 Tỷ
401 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Xích Long
Đất
432 m²
115 Tỷ
266 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Xích Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai