Bán nhà hẻm 26/73 Trần Quý Cáp Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
62 m²(5 x 12.5)
5,4 Tỷ
87.1 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trần Quý Cáp | 140 triệu/m² | 72 triệu/m² - 214 triệu/m² |
| Đất đường Trần Quý Cáp | 60 triệu/m² | 57 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Trần Quý Cáp | 191 triệu/m² | 191 triệu/m² - 191 triệu/m² |
Nhà phố
62 m²(5 x 12.5)
5,4 Tỷ
87.1 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Nhà phố
108 m²(6 x 17)
12,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Nhà phố
22 m²(3.6 x 6.2)
3 Tỷ 150 Triệu
143 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Căn Hộ Dịch Vụ
173 m²(4.1 x 34)
33 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Nhà phố
72 m²(3.8 x 19)
10,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Nhà phố
84.1 m²(4.3 x 20)
7,8 Tỷ
92.7 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Nhà phố
32.1 m²(2.9 x 13)
4 Tỷ 950 Triệu
154 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Đất
668 m²(18 x 37)
38 Tỷ
56.9 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Căn Hộ Dịch Vụ
173 m²(4.1 x 34)
33 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Nhà phố
22 m²(3.5 x 6)
2,7 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Nhà phố
500 m²(18 x 28)
90 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Nhà phố
16 m²(3.2 x 5.3)
3,3 Tỷ
206 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Nhà phố
20.8 m²(2.4 x 9)
4 Tỷ 380 Triệu
211 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Nhà phố
246 m²(15.4 x 16)
24 Tỷ
97.6 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5,3 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Nhà phố
56 m²(4 x 15)
12 Tỷ
214 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Nhà phố
39 m²(3.6 x 11)
5,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Đất
668 m²(18 x 37)
38 Tỷ
56.9 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Nhà phố
54 m²(3.7 x 12)
3,9 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Đất
264 m²(7.5 x 35)
17,5 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai