Bán Nhà Mặt Tiền 308A Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh
Nhà phố
247.3 m²(8.8 x 17.48)
85 Tỷ
344 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
90 Tỷ
~ 180 Triệu/m²500m²
(18m x 28m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 18m | |
| Dài | 28m | |
| Mặt hậu | 18m | |
| Diện tích | 500 m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 28 Trần Quý Cáp Phường Bình Lợi Trung
- Diện tích: 18x28m;
- Công nhận: 500m2;
- Kết cấu: biệt thự, trệt lầu
- Hợp đồng thuê: 110 triệu/ tháng; 8/2024 hết Hợp Đồng
Nhà phố
247.3 m²(8.8 x 17.48)
85 Tỷ
344 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
555 m²(10 x 40)
90 Tỷ
162 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyên Hồng
Nhà phố
241.4 m²(11.5 x 28)
90 Tỷ
373 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
347 m²(11.2 x 34.5)
86 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
346.8 m²
87 Tỷ
251 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
409.85 m²
94 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
120 m²
86 Tỷ
717 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
905 m²
87 Tỷ
96.1 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai