Bán nhà hẻm 220/85/1 (số cũ 220.93 ) Hoàng Hoa Thám Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
110 m²(6 x 19)
18 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hoàng Hoa Thám | 161 triệu/m² | 70 triệu/m² - 406 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Hoàng Hoa Thám | 160 triệu/m² | 79 triệu/m² - 232 triệu/m² |
Nhà phố
110 m²(6 x 19)
18 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(4 x 12)
10,9 Tỷ
232 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
60 m²(4.3 x 14)
7,3 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
45 m²(4 x 10)
7,9 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
179 m²(7 x 23)
38,3 Tỷ
214 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
110 m²(6 x 19)
16,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
25.6 m²(5 x 5.2)
3 Tỷ 560 Triệu
139 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
36 m²(3.8 x 9.3)
3,5 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
60 m²(4 x 14)
12,9 Tỷ
215 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
95.5 m²(5.3 x 18)
12,7 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
93 m²(2 x 23)
9 Tỷ
96.8 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
65 Tỷ
406 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
51 m²(5.2 x 12)
8,2 Tỷ
161 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
50 m²(5.2 x 12)
8,2 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
70 m²(4 x 17)
12,5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
155.7 m²(7.5 x 19)
22,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
25 m²(4.5 x 6)
4 Tỷ 190 Triệu
168 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
9,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
60 m²(4 x 14)
9,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
29 m²(7.6 x 5)
5 Tỷ 890 Triệu
203 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai