Bán nhà hẻm 119/9 Nguyễn Văn Đậu Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
122 m²(3.1 x 21)
19,6 Tỷ
161 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Văn Đậu | 162 triệu/m² | 60 triệu/m² - 373 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Văn Đậu | 181 triệu/m² | 67 triệu/m² - 307 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Nguyễn Văn Đậu | 362 triệu/m² | 265 triệu/m² - 444 triệu/m² |
| Đất đường Nguyễn Văn Đậu | 145 triệu/m² | 145 triệu/m² - 145 triệu/m² |
Nhà phố
122 m²(3.1 x 21)
19,6 Tỷ
161 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
117 m²(3.5 x 33)
19,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
63 m²(4 x 13)
9,3 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
41 m²(4.7 x 11.5)
10 Tỷ
244 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
54 m²(4.5 x 12)
8,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
54 m²(4.5 x 12)
8,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Căn Hộ Dịch Vụ
128 m²(3 x 40)
8,6 Tỷ
67.2 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(8 x 10)
31 Tỷ
274 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
122 m²(3.1 x 21)
19,6 Tỷ
161 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
60 m²(3.9 x 16)
8,7 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
74 m²(4.4 x 17)
10 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
64 m²(6 x 10.4)
13 Tỷ
203 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
64 m²(8 x 9)
13 Tỷ
203 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Đất
80 m²(4.6 x 18)
11,6 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
51 m²(4.1 x 12.5)
9,9 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
65.2 m²(4.4 x 23)
23 Tỷ
353 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
52 m²(3.8 x 15)
6,2 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
41 m²(3.9 x 10.5)
7,8 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
62 m²
10,2 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
46 m²(1.9 x 12)
3,3 Tỷ
71.7 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai