Bán nhà 26 Vũ Ngọc Phan Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
152 m²(6 x 24)
25 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Vũ Ngọc Phan | 161 triệu/m² | 41 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Vũ Ngọc Phan | 164 triệu/m² | 164 triệu/m² - 164 triệu/m² |
Nhà phố
152 m²(6 x 24)
25 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
400 m²(12 x 46)
70 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Căn Hộ Dịch Vụ
151 m²(6.1 x 24)
24,8 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
151 m²(6.05 x 24.2)
26 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
77 m²(4.5 x 17)
10,8 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
74 m²(4.1 x 18)
15,5 Tỷ
209 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
151.2 m²(6 x 25)
27 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
151 m²(6.05 x 24.2)
27,5 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
95 m²(4.8 x 21.5)
8,5 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
44.5 m²(4 x 11)
11,7 Tỷ
263 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
74 m²(4.1 x 18.5)
16 Tỷ 950 Triệu
229 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
76 m²(4.5 x 17)
10,7 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
379 m²
75 Tỷ
198 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
97 m²(6 x 16)
3 Tỷ 990 Triệu
41.1 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
176 m²(8.1 x 23)
26 Tỷ 990 Triệu
153 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
75 m²(5 x 16)
10,3 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
257.6 m²
25 Tỷ
97 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai