Bán nhà 26 Vũ Ngọc Phan Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
152 m²(6 x 24)
25 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
25 Tỷ
~ 97 Triệu/m²257.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 257.6 m2 |
Nhà phố
152 m²(6 x 24)
25 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
151 m²(6.05 x 24.2)
26 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
151.2 m²(6 x 25)
27 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
151 m²(6.05 x 24.2)
27,5 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
180 m²(10 x 18)
25 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
100 m²
25 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
176 m²(8.1 x 23)
26 Tỷ 990 Triệu
153 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
222 m²
25 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai