Bán nhà hẻm 338/17B (số mới 356.21) Nơ Trang Long Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
164 m²(8.5 x 20)
32,9 Tỷ
201 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
33 Tỷ
~ 232 Triệu/m²142m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 142 m2 |
Nhà phố
164 m²(8.5 x 20)
32,9 Tỷ
201 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
184 m²(11 x 17)
32,5 Tỷ
177 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
420 m²(8 x 33)
32 Tỷ
76.2 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Trung Trực
Nhà phố
268 m²(9 x 30)
33 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
145 m²(8.3 x 18)
34 Tỷ
234 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Thượng Hiền
Nhà phố
111.3 m²
30.5 Tỷ
274 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
171 m²
35 Tỷ
205 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
220 m²(8 x 30)
33 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai