Bán nhà Mặt tiền 214 Nguyễn Văn Đậu, Phường Bình Lợi Trung
Nhà phố
156 m²(4.2 x 28.5)
40 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
42 Tỷ
~ 237 Triệu/m²177m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 177 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
Bán nhà 293 295 Bùi Hữu Nghĩa, Phường 1, Quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
Diện tích: 177,5 m2 Ngang: 7,1 m Dài: 25 m
Thông tin khác: Kết cấu nhà 1T2L + st MT đoạn gần chợ Bà Chiểu, khu vực sầm uất, kinh doanh tốt
Nhà phố
156 m²(4.2 x 28.5)
40 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
293 m²(19 x 16)
45 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
39,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
142.5 m²
42 Tỷ
295 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
156 m²
40 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
66 m²
40 Tỷ
606 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
79 m²
40 Tỷ
506 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
420 m²
41 Tỷ
97.6 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai